ลองทำการ์ดกันหม้อน้ำ

<< < (9/10) > >>

Eric... (เอ็ก):
หัวข้อครบ 1 ปีเมื่อไม่กี่วันเอง

พึ่งจะชอบเหรอครับ ล้อเล่นนะ     :444:

satino:
ที่จิง เคยมีคนทำ DIY ไว้แล้วครับ และผมก้อเคยคิดจะลองทำเองบ้างเหมือนกัน แต่ติดตรงที่ว่าหาซื้อตะแกรงฉีกไม่ได้ เลยพับโครงการนี้ไป dark dark

October (ตุลย์):
ตะแกรงหาได้ตาม ร้านขายของเก่า ร้านมุ้งลวด (ขอบมุ้งลวดเอามาทำขอบหม้อน้ำได้) ร้านประดับยนต์(เขาเอามาทำแรมแอร์)

tarn2527 (ตาล):
นู๋อยากโดนอุ้ม นู๋อยากโดนอุ้ม :444: :444: อยากลองทำดูเหมือนกันครับ เดี๋ยวหาอุปกรณ์ก่อน cool cool cool

paeton <แป๊ะซะปลาเค็ม>:
ใช้ตะแกรงหม้อกรองอากาศรถยนต์เก่าๆก็ได้ครับ  หาได้ทั่วไป  อิๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว